ESCU55AP |
KHẢ NĂNG CẮT |
55mm[Cu 500 mm²/Al Cu 630 mm²] |
TRỌNG LƯỢNG |
3.4kg (Bao gồm pin) |
XẠC PIN |
[110~240VAC,50/60Hz, OUT18VDC] - 1Cái |
PIN |
[Li-ion 18V DC, 2.5Ah] - 1 Cái (Phù hợp makita) |
ĐÓNG GÓI |
Hộp nhựa bền |
Công ty xnk V&H Nhà Phân phối độc quyền Dụng cụ thủy lực, Thiết bị thủy lực chính hãng trên toà
THỐNG SỐ KỸ THUẬT :
MODEL |
ESCU55AP |
KHẢ NĂNG CẮT |
TRỌNG LƯỢNG |
3.4kg (Bao gồm pin) |
XẠC PIN |
PIN |